รอบจัดส่งครั้งถัดไป วัน-----
หมายเลขสมาชิกสำหรับผู้แจ้งโอนคนถัดไป #0150

หลังจากที่ได้ทำการโหวตสติกเกอร์คลับไปเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ก็ถึงเวลาที่สติกเกอร์ของเราจะได้ออกมาสู่มือของพวกเราชาวโซนิค ซักทีนะครับ

(ลายเส้นของตัวรถที่ใช้นี้ จัดทำขึ้นเองโดยทีมผู้ดูแลเว็บไซต์ ChevroletSonic-Club.com ห้ามนำไปใช้ที่อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาต)

Sticker Chevrolet Sonic Club
  • ขนาดของสติกเกอร์ - 21.5 x 6.5 ซม. ตัวจริงใหญ่กว่ารูปด้านบนเล็กน้อยครับ
  • สติ๊กเกอร์เป็นแบบสะท้อนแสง
  • ตัดแบบตามลายเส้น สีขาว กับ สีแดง
  • ราคา 100 บาท + ค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 40 บาท = 140 บาท
  • สติกเกอร์ที่สั่งจะประกอบด้วย : สติกเกอร์คลับแปะกระจกหลัง และ สติกเกอร์ URL สำหรับแปะกระจกข้าง แถมไปให้ด้วยนะครับ (สติกเกอร์แปะกระจกข้าง เป็นแบบธรรมดานะครับ ไม่สะท้อนแสง)

การสั่งซื้อ
- โอนเงินค่าสติกเกอร์ และ ส่งข้อความส่วนตัว (PM) แจ้งที่ผมได้เลยครับ รายละเอียดการแจ้งอยู่ด้านล่าง การส่ง PM สามารถส่งแบบเชคได้นะครับ ว่าผู้รับได้เปิดอ่านหรือยัง ลองเชคดูตัวเลือกก่อนกดส่งครับ เพราะฉะนั้นผมขออนุญาตไม่ตอบ PM สั่งสติกเกอร์นะครับ แต่จะมาอัพเดทให้ที่กระทู้นี้แทนครับ ขออภัยด้วย (สติกเกอร์มีพร้อมตลอดนะครับ ไม่ต้องจอง)

ขอความร่วมมืออย่าแจ้งจำนวนเงินที่โอนที่กระทู้นะครับ ขอให้แจ้งทาง ข้อความส่วนตัว (PM) ให้กับผมเท่านั้น เพื่อป้องกันการสวมรอย การโอนเงินครับ และ ให้ติดตามอัพเดทสถานะการรับแจ้งโอนเงินได้ที่โพสต์ถัดไป

โอนเงินสั่งซื้อได้ที่
  • ชื่อบัญชี นาย พรชัย ปิติจอมวงศ์
  • ธนาคารกสิกรไทย สาขา ถนนเจริญนคร 36
  • บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ เลขที่ XXXXXXXXXXX

การโอนค่าสติกเกอร์ เพื่อความสะดวกในการเช็คข้อมูลควรโอนให้มีเศษทศนิยมด้วยนะครับเช่น 140.13 บาท เป็นต้น
*****เพื่อนๆ ที่ไม่ได้อยู่ในโซน ปริมณฑล หรือ ไม่มีบัญชีของธนาคาร กสิกรไทย ขออนุญาตให้เพื่อนๆ รับผิดชอบค่าธรรมเนียมการโอนกันเองนะครับ

สำหรับท่านที่ต้องการมากกว่า 1 ชิ้น ก็คำนวณ ราคาแบบนี้ครับ
(จำนวนที่ต้องการ X 100) + 40 เช่น ต้องการ 5 ชิ้น ก็จะได้ (5 X 100) + 40 = 540 บาท (อย่าลืมจุดทศนิยมด้วย)

หลังจากโอนแล้ว ให้ทำการแจ้งด้วยนะครับ โดยการส่ง ข้อความส่วนตัว (PM) มาหาผม แล้วเดี๋ยวผมจะทำการอัพเดทให้เอง ที่โพสต์ถัดไป (ถ้าไปเชคแล้วไม่เจอจำนวนเงินที่แจ้งมา หรือ โอนแล้วไม่ส่ง PM แจ้ง จะถือว่าท่านยังไม่ได้ทำการสั่งนะครับ เพราะฉะนั้นขอให้แจ้งตัวเลขที่โอนให้ถูกด้วย) โดยข้อมูลที่จำเป็นสำหรับการแจ้ง ให้ Copy ด้านล่างนี้ แล้วเติมรายละเอียดได้เลยครับ

1. ชื่อ นามสกุล ผู้รับของ - xxxxxxxxxxxxxxx
2. ที่อยู่สำหรับรับสติกเกอร์ - xxxxxxxxxxxxxxx
3. จำนวนเงินที่โอน - xxxxxxxxxxxxxxx
4. ธนาคารที่ใช้โอน - xxxxxxxxxxxxxxx
5. วัน / เวลาที่ทำการโอน - xxxxxxxxxxxxxxx
6. หากไม่ได้เป็นการสั่งครั้งแรก - ต้องการหมายเลขสมาชิกรันใหม่หรือเลขเดิม รบกวนแจ้งด้วยครับ - xxxxxxxxxxxxxxx
7. หากสั่งมากกว่า 1 ชิ้น - ต้องการหมายเลขสมาชิกรันใหม่หรือเลขเดียวกันทั้งหมด รบกวนแจ้งด้วยครับ - xxxxxxxxxxxxxxx

สำหรับการ รันหมายเลขสมาชิก บนสติกเกอร์จะเป็นตามนี้นะครับ
  • หมายเลข 1 - 9 จะกันเอาไว้ก่อน เพื่อให้กับเหล่าสตาฟของคลับในอนาคตครับ
  • หมายเลขที่เป็นเลขตอง, เลขเรียงตั้งแต่ 3 หลักขึ้นไป, และเลขซ้ำกัน 4 ตัว จะกันไว้เป็นหมายเลข VIP เพื่อประมูลกันขำๆในอนาคตครับ เช่น 111, 222, 123, 1111, 3333, 2345 เป็นต้น
  • หมายเลขบนสติกเกอร์จะเป็นแบบสี่หลักเสมอ เช่น 0001, 0125 เป็นต้น
  • หมายเลขสำหรับสมาชิกทั่วไปเริ่มตั้งแต่เลข 0010 เป็นต้นไป
  • ไม่มีการจองหมายเลข
  • หมายเลขที่สมาชิกได้รับ จะเรียงไปตามลำดับการแจ้งโอนเงินนะครับ เพราะฉะนั้นกะๆ กันให้ดีจ้า
  • หมายเลขสมาชิกที่แต่ละท่านได้รับ จะอัพเดทให้พร้อมอัพเดทยอดโอน
  • สมาชิกที่ไม่ต้องการเปิดเผยหมายเลขสมาชิก ก็สามารถตัดสติกเกอร์ส่วนที่เป็นเลขออกไปได้นะครับ
  • <<<< นอกจากแสดงที่โพสต์ถัดไปแล้ว หมายเลขสมาชิกจะแสดงที่ใต้รูป Avatar ด้านซ้ายเวลาโพสต์ด้วยครับ

เปิดรับโอนตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปจ้าา ส่วนสติกเกอร์จะพร้อมจัดส่งสัปดาห์หน้า ประมาณวันที่ 26/9/2555 นะครับ
=======================================================

รูปนี้เป็นตัว Demo ที่ทางร้านทำส่งมาให้ดูเป็นตัวอย่าง งานอาจไม่เรียบร้อย 100% นะครับ พอดีผมรีบๆทางร้านเลยรีบตามไปด้วยครับ แต่ตัวจริงรับรองว่าเนี้ยบบบ

=======================================================
ตัวอย่าง ขอเอารูปเก่าที่เคยทำไว้มาใช้นะครับ
สำหรับชาวซีดาน

สำหรับชาว แฮทช์แบค

ขอบคุณครับ